Akademikong Choice staff

PictureApelyidoPangalanPapelRoom NumberTeleponoEmail
(@ Berkeley.net)
AngellAlexAC AP History/World HistoryC-205Alex angell
BissellMateoAC Science/ Physical EdG-305, Athletic Fieldmattbissell
BynumAliceAC History/ AC EconomicsC-324alicebynum
CampbellJenniferKasaysayan ng ACC-310jennifercampbell
KartonMateoAC InglesC-213matthewcarton
ChernackMendelSabik / AC InglesG-200mendelchernack
ChristiansonTerrancePagpapayo, AC (Ph-Z)D-145644.4573terrancechristianson
ClarkDebraPagpapayo, AC (Has-Pe)D-144644.4572debraclark
TutuldokJoseKasaysayan ng ACC-307644.8747josecolon
CoppolaAngelaKasaysayan ng ACC-308angelacoppola
DingmanDagnyAC Ingles (PD Co-Lead)C-216, H-102A, C-323(PD)dagnydingman
FaurArynAC InglesH-207arynfaur
GeagaJulianKasaysayan ng ACC-315juliangeaga
GodnerDeborahKasaysayan ng ACH-102Adeborahgodner
HenryPhilippeAC MathH-216philippehenri
LaurelMateoAC English/ Academic Support CoordinatorC-206, CCC (3-6pm)644.4583matthewlaurel
MariniAmandaAC InglesG-109amandagreen
MuellerShannonAC BiologyG-207shannonmueller
NagappanNicoleAC MathH-302nicolenagappan
PatelNeeshaAC Advanced Biology, AghamG-209neeshapatel
PhillipsFeliciaPangangasiwa, AC VPD-158644.4569feliciaphillips
PoppasJosephKasaysayan ng ACC-309josephpoppas
QuirozMaribelPagpapayo, AC (Ben-Har)D-142644.6193maribelquiroz
RigleyKristalKasaysayan ng ACC-320crystalrigley
RodriguezJohnPagpapayo, Kaso / AC (A-Bel)D-146644.4579juanrodriguez
RosenKateAC InglesC-326katerosen
SalaverryYoshiAC InglesC-316yoshisalaverry
SheikhAminaKasaysayan ng ACC-317aminasheikh
TammerZoraAC InglesC-127zoratammer
TheodoreMadalynAC InglesC-204madalyntheodore
WarrenSusanBIHS/AC HistoryC-216susanwarren
  • Pinakabagong Video mula sa BHS


    BHS Promotional Video

  • Upcoming BHS Events

    UC Santa Cruz with admitted seniors (11:00)
    Abril 26, 2018
    11:00 sa - 11:30 sa
    CCC D-221
    Pre Med Meeting (4panahon ng ika)
    Abril 26, 2018
    12:24 pm - 1:22 pm
    CCC D-221
    Laurel's class (5ika)
    Abril 26, 2018
    1:30 pm - 2:30 pm
    CCC, D-221
    Subaybayan: All Levels Meet vs Hayward, Pamilihan, Berkeley, Castro Valley, Bishop O'Dowd, San Leandro (Away)
    Nagsisimula: 3:30 pm
    Natapos ang: Abril 26, 2018 - 3:30 pm
    Lugar: Hayward High School
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: Hayward, Pamilihan, Berkeley, Castro Valley, Bishop O'Dowd, San Leandro Comments: Alameda vs. HaywardAlameda vs. San LeandroHayward vs. Castro ValleyCastro Valley vs. San Leandro
    Volleyball: Boys Varsity Game vs Alameda (Tahanan)
    Nagsisimula: 4:15 pm
    Natapos ang: Abril 26, 2018 - 4:15 pm
    Lugar: Berkeley High School - Jacket Gym
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: Pamilihan
    Golp: Boys All Levels Postseason Coaches' Meeting vs TBA, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro (Away)
    Nagsisimula: 6:00 pm
    Natapos ang: Abril 26, 2018 - 6:00 pm
    Lugar: TBA
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: TBA, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro
    Tenis: Boys All Levels Postseason Coaches' Meeting vs TBA, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Hayward, Mt. Eden, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro, San Lorenzo (Away)
    Nagsisimula: 7:30 pm
    Natapos ang: Abril 26, 2018 - 7:30 pm
    Lugar: Hayward High A-Hall
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: TBA, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Hayward, Mt. Eden, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro, San Lorenzo
    Tenis: Boys Lahat Antas Championships vs TBA,en, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Hayward, Mt. Eden, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro, San Lorenzo, Tennyson (Away)
    Nagsisimula: 12:00 sa
    Natapos ang: Abril 28, 2018 - 12:00 sa
    Lugar: TBA
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: TBA, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Hayward, Mt. Eden, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro, San Lorenzo, Tennyson
    Lacrosse: Girls Varsity Game vs TBA (Away)
    Nagsisimula: 12:00 sa
    Natapos ang: Abril 28, 2018 - 12:00 sa
    Lugar: Oakland Tech High School
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: TBA
    Lacrosse: Girls JV Game vs TBA (Away)
    Nagsisimula: 12:00 sa
    Natapos ang: Abril 28, 2018 - 12:00 sa
    Lugar: Oakland Tech High School
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: TBA
    Tenis: Boys Lahat Antas Championships vs TBA,en, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Hayward, Mt. Eden, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro, Tennyson (Away)
    Nagsisimula: 11:00 sa
    Natapos ang: Abril 27, 2018 - 11:00 sa
    Lugar: TBA
    Paglalarawan: Type: conference Opponent: TBA, Pamilihan, Arroyo, Berkeley, Castro Valley, Encinal, Hayward, Mt. Eden, Bishop O'Dowd, Piedmont, San Leandro, Tennyson
    Laurel's Class (5ika)
    Abril 27, 2018
    1:30 pm - 2:30 pm